Dây nhảy quang 3m đầu nối FC

Rated 0 out of 5
(0 đánh giá)

Giá:

23,800.00

Ship hàng toàn quốc

  • Liên hệ: 0373058888

lợi ích khi mua hàng

  • Bảo hành thiết bị 12 tháng
  • Lắp đặt miễn phí
  • Giao hàng toàn quốc
  • Bảo trì vĩnh viễn

Mô tả sản phẩm

Dây nhảy quang 3m đầu nối FC là sản phẩm dùng trong hệ thống truyền hình cáp. Là thiết bị kết nối giữa hộp nối và các thiết bị như bộ chuyển đổi quang điện, module quang, switch quang mà không bị ngắt quãng, liên tục truyền tải tín hiệu nhan chóng và tiết kiệm chi phí

day-nhay-quang-5m

Dây nhảy quang là gì?

Dây nhảy quang 3m đầu nối FC là một đoạn cáp quang có chiều dài từ 3m và đã được máy bấm sẵn hai đầu dây Connector, là một trong những loại cơ bản sử dụng sợi cáp quang đơn mốt, khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. Màu sắc của dây là màu vàng tươi khác với loại đa mốt.

Tổng quan về dây nhảy quang 3m đầu nối FC

Được thiết kế nhỏ gọn dễ sử dụng nhưng rất chắc chắn nên dây nhảy quang 3m đầu nối FC có thể thao tác sử dụng dễ dàng trong bất cứ điều kiện thi công lắp đặt nào, dây nhảy cũng có thể chịu được sức kéo nhất định trong quá trình thi công hay vận chuyển

Cấu tạo dây nhảy quang 3m đầu nối FC

2 đầu nối ở hai đầu dây và ở giữa là đoạn sợi quang. Dạng ống nói hình trục được làm bằng sứ hoặc kim loại rất chắc chắn có tác dụng giữ chặt và bảo vệ sợi quang. Thân đầu nối cũng thường bằng kim loại hoặc nhựa cứng chứa ống nối gắn với lớp vỏ ngoài giúp bảo vệ và chịu lực. Các khớp nối của giúp bắt chặt đầu nối của dây kết nối với các thiết bị khác bảng thông số kỹ thuật cực kì ấn tượng về chất lượng và hiệu năng đặt được trên giá thành như các tiêu chuẩn JSC, IEC, Bellcore, Telcordia TM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

Để có được những thành công như vậy đòi hỏi nhà sản xuất phải không ngừng nghỉ cải tiến nghiên cứu nâng cao chất lượng sản phẩm đem lại giải pháp toàn diện cho sản phẩm để hỗ trợ các thiết bị viễn thông

Đặc điểm kỹ thuật của dây nhảy quang

Đầu nối phải: FC/PC, loại sợi tùy chọn Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um
Đầu nối trái: FC/PC, sợi Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um
Chiều dài: 5m
– Số lần kết nối: 1000 lần
– Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
– Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
– Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB

Thông tin sản phẩm dây nhảy quang

Loại: FC/UPC – FC/UPC 9/125 đơn mode, đa mode
Đầu kết nối: FC/FC
Kiểu sợi quang: Đơn mode, đa mode
Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB
Bước sóng: 1310, 1550 nm
Độ uốn cong: R = 3cm
Lực căng lớn nhất: 90 N/cm
Lực nghiền nát: 550N/cm

Kích cỡ, màu sắc dây nhảy quang

Đường kính cáp: 3.0mm
Độ dày: Lõi: 9 microns, Lớp vỏ: 125 microns, Đơn mode 9/125 µm
Vỏ: PVC (OFNR-rated)
Màu vỏ: Vàng
Chiều dài: 3m

Tham khảo thêm các loại: dây nhảy quang 3m đầu nối SC/LC , dây nhảy quang 5m đấu nối SC/LC, dây nhảy quang 5m đầu nối FC

LIÊN HỆ NGAY ĐỂ NHẬN ƯU ĐÃI !!!

CÔNG TY CP TVĐTXD & VIỄN THÔNG TRƯỜNG GIANG
Văn Phòng: Số 11, C63 LK19 Khu C KĐT Geleximco – Lê Trọng Tấn , P Dương Nội , Q Hà Đông , TP Hà NộI
Xưởng SX: Số 45, Đường Rạng Động, Phường Biên Giang, Quận Hà Đông, Hà Nội
Email: xaydungvienthongtruonggiang@gmail.com
Website: http://vienthongtruonggiang.com
HOTLINE1: 0862.999.355 HOTLINE: 037.305.8888

Dây nhảy quang 3m đầu nối FC

Rated 0 out of 5
(0 đánh giá)

23,800.00

Đánh giá Dây nhảy quang 3m đầu nối FC

0
5
0 đánh giá
4
0 đánh giá
3
0 đánh giá
2
0 đánh giá
1
0 đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

0862999355