Adapter ST/APC

Rated 0 out of 5
(0 đánh giá)

Giá:

4,620.00

Ship hàng toàn quốc

  • Liên hệ: 0373058888

lợi ích khi mua hàng

  • Bảo hành thiết bị 12 tháng
  • Lắp đặt miễn phí
  • Giao hàng toàn quốc
  • Bảo trì vĩnh viễn

Mô tả sản phẩm

Adapter ST/APC hay còn gọi là đầu nối quang ST/APC, sản phẩm thường được dùng bên trong hộp ODF, dùng trong việc kết nối các đầu dây nhảy quang, dây  hàn quang với nhau. Đầu nối quang ST/APC( Đầu tròn gài ) Singlemode được thiết kế dạng khớp nối, sử dụng chất liệu đá zirconia, có sẵn với các kiểu đầu nối Simplex và Duplex.

adapter-st-apc

Đặc điểm nổi bật Adapter ST/APC:

– Phù hợp với các tiêu chuẩn Discordia, ANSI,TIA/EIA,NTT and JIS
– Căn chỉnh các lõi sợi quang với độ chính xác cao
– Suy hao tiếp xúc thấp
– Suy hao phản hồi ca0
– Độ bền cao với >1000 lần tháo lắp

Chất liệu của  Adapter ST/APC:

– Ống bao ngoài  làm từ đá zirconia
– Vỏ làm sắt chất lượng cao.

LIÊN HỆ NGAY ĐỂ NHẬN ƯU ĐÃI !!!

CÔNG TY CP TVĐTXD & VIỄN THÔNG TRƯỜNG GIANG
Văn Phòng: Số 11, C63 LK19 Khu C KĐT Geleximco – Lê Trọng Tấn , P Dương Nội , Q Hà Đông , TP Hà NộI
Xưởng SX: Số 45, Đường Rạng Động, Phường Biên Giang, Quận Hà Đông, Hà Nội
Email: xaydungvienthongtruonggiang@gmail.com
Website: http://vienthongtruonggiang.com
HOTLINE1: 0862.999.355 HOTLINE: 037.305.8888

 

Adapter ST/APC

Rated 0 out of 5
(0 đánh giá)

4,620.00

Đánh giá Adapter ST/APC

0
5
0 đánh giá
4
0 đánh giá
3
0 đánh giá
2
0 đánh giá
1
0 đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

0862999355